Swahili Stories

Chelsea yamfuta kazi Antonio Conte

on

Klabu ya soka ya Chelsea nchini Uingereza imemfuta kazi kocha wake Antonio Conte.

Conte mwenye umri wa miaka 48, raia wa Italia anaondoka katika klabu hiyo baada ya kuifunza kwa miaka miwili.

Kocha huyo amefutwa kazi, mwaka mmoja kabla ya mkataba wake kumalizika.

Mwezi Mei, aliisaidia Chelsea kunyakua taji la Shirikisho la soka nchini humo FA.

Msimu wa soka wa mwaka 2016/17, aliiwezesha Chelsea kumaliza katika nafasi ya tano matokeo ambayo yameikosesha klabu hiyo kushiriki katika michuano ya klabu bingwa barani Ulaya.

Ripoti zinasema kuwa kocha wa zamani wa Napoli, Maurizio Sarri anatarajiwa kuwa kocha mpya wa Chelsea.

About Victor Abuso

You must be logged in to post a comment Login